Thi công xây lắp

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
126
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
21.707.463.512 VND
Giá dự toán
22.688.986.986 VND
Ngày đăng tải
17:00 13/08/2024
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Xây lắp
Số quyết định phê duyệt
232/QĐ-QLDA
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Quận 8
Ngày phê duyệt
08/08/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0306199463 0306199463 Liên danh Công ty Công Trình - Công ty Khải Nguyễn

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH

22.236.511.802,294 VND 22.236.511.498 VND 210 ngày 210 ngày
2 vn0302263608 0302263608 Liên danh Công ty Công Trình - Công ty Khải Nguyễn

CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHẢI NGUYỄN

22.236.511.802,294 VND 22.236.511.498 VND 210 ngày 210 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0305807694 0305807694 Liên danh GATE 1 – HOÀN HIỂN – PHÚ AN KHANG CÔNG TY CỔ PHẦN GATE 1 Nhà thầu không đáp ứng yêu cầu về năng lực và kinh nghiệm tại khoản 2.2 (Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kỹ thuật - Nhân sự chủ chốt) Chương III Hồ sơ mời thầu
2 vn0311537333 0311537333 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT PHÚC TẤN Nhà thầu không đáp ứng yêu cầu về năng lực và kinh nghiệm Chương III Hồ sơ mời thầu
3 vn0313963249 0313963249 Liên danh Tiến Hợp - M&T CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DỊCH VỤ TIẾN HỢP Nhà thầu được xếp hạng 2
4 vn4200672302 4200672302 Liên danh GATE 1 – HOÀN HIỂN – PHÚ AN KHANG CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀN HIỂN Nhà thầu không đáp ứng yêu cầu về năng lực và kinh nghiệm tại khoản 2.2 (Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kỹ thuật - Nhân sự chủ chốt) Chương III Hồ sơ mời thầu
5 vn0314053411 0314053411 Liên danh GATE 1 – HOÀN HIỂN – PHÚ AN KHANG CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ AN KHANG VIỆT NAM Nhà thầu không đáp ứng yêu cầu về năng lực và kinh nghiệm tại khoản 2.2 (Tiêu chuẩn đánh giá về năng lực kỹ thuật - Nhân sự chủ chốt) Chương III Hồ sơ mời thầu
6 vn0302464583 0302464583 Liên danh Tiến Hợp - M&T CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M&T Nhà thầu được xếp hạng 2
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây