Thi công xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp
Tên dự án
Công trình Xây dựng hệ thống hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Đại học Quốc gia TP.Hồ Chí Minh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
5.592.902.503 VND
Giá gói thầu
5.592.902.503 VND
Đóng thầu
09:15 04/03/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 2179/QĐ-UBND ngày 16/5/2019 của UBND thị xã Dĩ An
Ngày phê duyệt
16/05/2019
Hoàn thành
07:24 17/05/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3700145599 3700145599

Công ty Cổ phần Xây dựng Tư vấn Đầu tư Bình Dương

5.483.207.085 VND 90 ngày 90 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây