Thi công xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt trần chống nóng, quạt thông gió tại nhà kho 51 VTP, BCP Long Biên 3 và BCP Gia Lâm
Chủ đầu tư
BƯU ĐIỆN THÀNH PHỐ HÀ NỘI
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
357.335.000 VND
Giá gói thầu
357.335.000 VND
Ngày quy đổi
03/06/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
696/QĐ-BĐHN
Ngày phê duyệt
10/06/2020
Hoàn thành
08:21 11/06/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106790647 0106790647

Công ty cổ phần thương mại và đầu tư kỹ thuật xây dựng Hà Nội

356.253.330 VND 10 ngày 10
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây