Thi công xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
122
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
5.279.318.358 VND
Giá dự toán
5.279.318.358 VND
Hoàn thành
15:19 20/04/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
9 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Thi công xây lắp công trình

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2700279706 2700279706

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DÂN

5.228.724.220,7047 VND 5.228.724.220 VND 9 tháng 9 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây