Thi công xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
321
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
7.996.331.000 VND
Giá dự toán
7.996.331.000 VND
Hoàn thành
10:17 19/06/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
8 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2700874783 2700874783

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRÍ LỰC

7.431.285.315,6804 VND 7.431.285.000 VND 8 tháng 8 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây