Thi công xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thi công xây lắp
Tên dự án
Xây dựng CSHT trạm BTS KCN-QUE-VO6-QVO_BNH, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh năm 2021
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
437.591.921 VND
Giá gói thầu
437.591.921 VND
Ngày quy đổi
11/02/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1140/QĐ-VNPT-BN-KTĐT
Ngày phê duyệt
13/05/2021
Hoàn thành
15:59 11/02/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2300862046 2300862046

Công ty TNHH Công nghệ và truyền thông HELIOS

430.100.000 VND 45 ngày 45
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây