Thi công xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
53
Số KHLCNT
Gói thầu
Thi công xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
921.537.100 VND
Giá dự toán
921.537.100 VND
Hoàn thành
07:04 17/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
30 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2000458957 2000458957

CÔNG TY CP XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ BƯU ĐIỆN CÀ MAU

892.620.610,548 VND 892.620.000 VND 30 tháng 30 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây