thi công xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
thi công xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà để xe giáo viên, học viên trường Chính trị tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
520.464.807 VND
Giá gói thầu
520.464.807 VND
Ngày quy đổi
23/08/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
146
Ngày phê duyệt
24/08/2022
Hoàn thành
07:11 25/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4500586220 4500586220

công ty TNHH tư vấn xây dựng Kiên Nam Việt

520.464.807 VND 60 ngày 60
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây