Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
864.074.000 VND
Ngày đăng tải
09:50 17/07/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
3186/QĐ0
Cơ quan phê duyệt
UBND quận Hải Châu
Ngày phê duyệt
26/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0401559123 0401559123

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SÓNG ĐẠI VIỆT

863.725.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn ghế học sinh (1 bàn 2 ghế, gỗ tự nhiên nhóm 4, )
Hàng gia công
92 Bộ Kích thước bàn: 1.200 x 450 x 720 (mm) Kích thước ghế: 360 x 400 x 410 x 850 (mm) Chất liệu: Bằng gỗ nhóm IV, sơn phủ PU Có móc treo cặp ở hai bên, có hộc để sách vở Ghế có tựa lưng, 1 bàn, 2 ghế. Việt Nam 131.560.000
2 Bàn giáo viên (1 bàn 1 ghế, gỗ tự nhiên nhóm 4)
Hàng gia công
6 Bộ Kích thước: Bàn 1.200 x 600 x 760(mm) Kích thước ghế tựa: 450 x 520 x 1.050 (mm) Chất liệu: Làm bằng gỗ nhóm IV, sơn phủ PU Bàn có tủ đựng tài liệu. Công dụng: Tủ giúp bé bảo quản đồ dùng chăn màn ngăn nắp, gọn gàng cho phòng học mầm non Việt Nam 20.736.000
3 Tivi samsung 65 Inch
Model: Smart TV Crystal UHD DU8000 4K Tizen
6 Cái Kích thước: 65 inch Độ phân giải :4K (3,840 x 2,160) Việt Nam 86.190.000
4 Bảng trượt ngang 4 lớp
Hàng gia công
7 Cái Kích thước: 5000x1200mm Quy cách: + Hệ thống bảng trượt ngang + Ở giữ lắp được màn hình 55-65 inch + Khung sắt và nhôm định hình + Mặt bảng bằng thép phủ màu xanh có ô 5cm x 5cm mờ + Cốt bảng lưng nhựa 15mm, khung nhôm cứng cáp + Bảng được thiết kế 4 bảng(1 x 1)m, 2 bảng cố định, 2 bảng trượt trên ray nhôm bằng bánh xe + Bảng được lắp tại phòng học cùng với hệ thống bảng tương tác hoặc tivi bảng gắn cách tường 20cm để phù hợp với tivi đảm bảo bảng trượt thoải mái ko bị va chạm vào tivi Việt Nam 35.840.000
5 Bàn học chuyên dụng 4 chỗ ngồi + hệ thống ổ điện, ampe kế
Hàng gia công
8 Bộ Kích thước: 2200 x 600 x750 mm, dày 20mm Chất liệu: Composite Quy cách: Bàn, ghế cách điện, chịu nhiệt, có độ bền cơ học cao Bàn có tủ đựng tài liệu. Việt Nam 60.432.000
6 Ghế ngồi học sinh
Hàng gia công
92 Cái Kích thước: 400x400x450-790mm Chất liệu: Khung thép sơn, gỗ cao su tự nhiên Kiểu dáng: Ghế đơn xếp chồng Việt Nam 31.740.000
7 Máy chiếu vật thể
EPSON ELP DC21
1 Cái Kích thước: 270 x 317 x 447 mm (rộng x sâu x cao) Trọng lượng: 2,6 kg Philippines 19.500.000
8 Tủ điện chuyên dụng
Hàng gia công
1 Bộ Kích thước: (350x350x650)mm Vật liệu : Tủ làm bằng ván MDF dày 18mm, sơn phủ PU chống mối mọt. Quy cách: + Tủ có dòng điện 30A điều hành toàn bộ hệ thống điện của phòng học, điện thế và cường độ dòng điện theo các bài học. Nguồn điện 220V. + Điện đầu ra xoay chiều từ 0-24V. Một chiều từ 0-24V, biến thế 30A có nắn dòng, aptomat tồng 30A, ổ cắm giắc đơn, + Có các núm vi chỉnh, có hệ thống chống giật và chống chập điện. Việt Nam 7.150.000
9 Tủ để đồ dùng học tập
Hàng gia công
2 Cái Kích thước: Rộng 1000 x Sâu 300 x Cao 1800 mm, độ dày 18mm Chất liệu: Gỗ MFC Việt Nam 6.372.000
10 Bàn học nhóm
Hàng gia công
9 Bộ Kích thước: D1000*D500*H750 mm Quy cách: + Mặt bàn: Ván MFC phủ Melamine dày 18mm + Chân bàn: Chân nhôm Việt Nam 14.454.000
11 Tủ báo cháy 5 kênh vỏ sắt Hochiki
RPP-EDW05(JE)
1 Cái Kích thước: 230mm(R) x 330mm (C) x 63mm (D) Chất liệu: Sắt Điện trở giám sát cuối kênh: 10K Ohm/1W Các khối có kích thước tương ứng Nguồn cấp cho chuông: 24V/64mA (8 chuông FBB-1501) Nguồn cấp cho đèn: 24V/190mA (10 đèn TL-14D Loại mạch: RPP-E24A Nguồn điện lưới: AC220V 50/60Hz Nguồn dự phòng: ắc quy Ni-Cd DC12V, 0.6AH Còi báo động trung tâm: buzzer DC24V 25mA Trọng lượng: khoảng 1.7kg Nhật Bản 9.680.000
12 Bơm chữa cháy động cơ điện
PST50-250/185
1 Cái Q = 27-78m3/giờ Chiều cao = 78-58,3m Công suất: 25HP/18.5kw Việt Nam 19.351.000
13 Bơm chữa cháy động cơ Diesel
Đầu bơm: PS50-250/1851 Động cơ: AZD1900
1 Cái Đầu bơm: + Q=27-78m3/h + Cao = 78-58,3m + Công suất: 25HP/18.5kw Động cơ: - Công suất: 19Kw Đầu bơm: Việt Nam Động cơ: Trung Quốc 45.660.000
14 Máy bơm bù áp động cơ điện
U3S-250/22
1 Cái Công suất: 3HP/2.2Kw Q = 2,4-10,2 m3/giờ Chiều cao = 71,5-26,7m Việt Nam 7.983.000
15 Tủ điều khiển 03 máy bơm tự động
Tủ điều khiển tự động bơm chữa cháy
1 Tủ Kích thước: (800x600x250)mm dày 1.5mm2, 1 lớp cửa Công suất: 18.5kw Việt Nam 7.480.000
16 Máy bơm cấp nước lên bồn mái
CMT 100
2 Cái Q: 4M3/H H=28m P=1HP Italy 11.296.000
17 Máy lạnh Inverter 12000 Btu/h
MODEL: FTKB35ZVMV
2 Cái - Loại máy điều hòa: 1 chiều - Công suất làm lạnh: 12300 Btu/h - Công nghệ inverter: Có - Môi chất lạnh: R32 Việt Nam 26.773.200
18 Máy lạnh Inverter 18000 Btu/h
MODEL : FTKB50ZVMV
14 Cái - Loại máy điều hòa: 1 chiều - Công suất làm lạnh: 18100 Btu/h - Công nghệ inverter: Có - Môi chất lạnh: R32 Việt Nam 227.272.500
19 Máy lạnh Inverter 24000 Btu/h
MODEL : FTKF71ZVMV
3 Cái - Loại máy điều hòa: 1 chiều - Công suất làm lạnh: 24200 Btu/h - Công nghệ inverter: Có - Môi chất lạnh: R32 Việt Nam 94.255.650
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây