Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
377.236.440 VND
Ngày đăng tải
08:58 01/08/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
275/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Thới Đông
Ngày phê duyệt
03/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0312429468 0312429468

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THẾ TƯỜNG

337.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 TAY VAI ĐƠN
VA-TVĐ01
2 cái - Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D34x2, D27x1,5, ...(mm) - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền - Số người sử dụng cùng lúc:02 người - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Khối lượng ước tính: 35kg - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.5mx1.5m - DxRxC: 93x83x182 (cm) Việt Nam 11.200.000
2 XÀ KÉP
VA-XK01
2 cái - Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D49x2, D42x2,5, ...(mm) - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền - Số người sử dụng cùng lúc:02 người - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Khối lượng ước tính: 56kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.2mx2.8m - DxRxC: 202x64x143 (cm) Việt Nam 8.800.000
3 KÉO TAY VÀ ĐẨY TAY
VA-KTDT01
2 cái - Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D60x3, D34x3, ...(mm) - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền - Số người sử dụng cùng lúc:02 người - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Khối lượng ước tính: 114kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.3mx3m - DxRxC: 216x74x193 (cm) Việt Nam 28.300.000
4 LẮC HÔNG
VA-LH01
3 cái - Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D60x3, ...(mm) - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền - Số người sử dụng cùng lúc:02 người - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Khối lượng ước tính: 46kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.8mx2m - DxRxC: 115x79x125 (cm) Việt Nam 13.700.000
5 ĐẠP NGỬA
VA-DN01
3 cái - Vật liệu chính: Thép ống D114x3, D60x3, ...(mm) - Lắp đặt: Gắn cố định xuống nền - Số người sử dụng cùng lúc: 01 người - Xử lý bề mặt: Mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện - Khối lượng ước tính: 50kg - Tải trọng tối đa cho phép: 90kg cho mỗi vị trí tập - Diện tích lắp đặt phù hợp: 1.2mx1.6m - DxRxC: 105x64x104 (cm) Việt Nam 13.400.000
6 BỘ ĐÈN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI - 100W
NLFSS 10061
10 bộ - Móng cột bê tông xi măng; Khung bu lông định vị móng cột chiếu sáng, 04 bộ Bulong M24x800mm bẻ L50; Trụ đèn bát giác côn cao 8mx4mm, Đường kính đỉnh cột D78mm, chân cột D165mm, Đế 400x400x12mm; Nhúng kẽm nóng. - Cần đèn vươn cao 2m, vươn xa 1,5m dày 3mm (loại trang trí). Thép mạ kẽm nhúng nóng. - Khung thép V4mm và bu lông liên kết mạ kẽm nhúng nóng. - Đèn LED năng lượng mặt trời 100w (bao gồm tấm NLMT) Việt Nam 15.910.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây