Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
836.035.839 VND
Ngày đăng tải
16:25 19/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hỗn hợp
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1258/QĐ-VHTT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Văn Hóa - Xã Hội Xã Hòa Khánh
Ngày phê duyệt
10/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0100684378 0100684378

TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)

810.915.352 VND 20 ngày 20 NGÀY
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Loa truyền thanh ngoài trời
TC-631
48 Cái - Công suất: 30W - Trở kháng: 16 Ω - Cường độ âm: 110dB - Đáp tuyến tần số: 200 Hz - 6 kHz - Vật liệu: + Vành loa: nhôm, sơn tĩnh điện + Tâm loa: nhựa ABS + Viền gắn khung: nhôm, sơn tĩnh điện + Khung và ốc vít: thép, được sơn tĩnh điện + Vỏ mặt sau: nhựa ABS. - Tiêu chuẩn chống Bụi/Nước: IP65 - Thời gian bảo hành: 1 năm Indonesia 2.224.800
2 Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
ICS AUDIO BOX V 1.4
12 Bộ 1. Thiết bị -Nhãn hiệu: Postef/Việt Nam - Module điều khiển trung tâm: + CPU: 1.6 GHz + RAM: 01 GB + Bộ nhớ trong: 08 GB, hỗ trợ thẻ nhớ 16 GB + Wifi: IEEE 802.11 b/g/n + Ethernet: 10/100M + Cổng ngoại vi: 02 cổng USB 2.0, Đầu ra audio line out 3.5mm + Nguồn sử dụng: DC 5V-5A và DC 24V-6A + Hệ điều hành: Có + Module kết nối 3G/4G: có sẵn + Module relay: Sử dụng điện áp nuôi DC 5VDC; Điện thế đóng ngắt tối đa: AC250V ~ 10A hoặc DC30V ~ 10A. + Công suất ra loa: 50W – 120W; (30Wx4) hoặc(60Wx2). + Cảnh báo hoạt động của từng loa + Bảo vệ Thiết bị khi loa không hoạt động đối với các xung sét cảm ứng từ hệ thống loa xuống (khi không có bản tin, hệ thống loa và thiết bị được chính cách ly độc lập) + Đèn led báo hiệu (Nguồn, Trực tuyến, Đang phát) + Quạt làm mát tự động khi nhiệt độ cao hoặc có bản tin. + Nguồn cấp: Điện áp vào: 100 – 240V AC, Tần số: 50/60Hz ±3Hz; Điện áp ra: +12V DC- 2A, +24V DC – 6A, Bảo vệ: Bảo vệ ngắn mạch, bảo vệ quá dòng. + Rơle bảo vệ thiết bị điện khi hiệu điện thế U 90V hoặc U 240V; mất pha, đứt dây trung tính + Hộp đấu nối: Sơn tĩnh điện, có khoá chuyên dụng. - Chức năng tích hợp + Thu phát được nội dung của đài phát thanh truyền thanh3 cấp. + Tự động bật/tắt đài truyền thanh có dây/đài truyền thanh không dây FM khi nhận được lệnh bật/tắt từ đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông + Nhận luồng dữ liệu âm thanh từ máy chủ, giải mã và phát ra loa phát thanh + Nhận lịch phát thanh và tự động phát + Nhận lịch phát trực tiếp và phát + Thực hiện các lệnh từ máy chủ (tắt/mở) + Tự động cập nhật phần mềm + Tự động khởi động trong các trường hợp: treo CPU, lỗi mạng, lỗi thiết bị ngoài (USB, Router...). + Tính năng xác định vị trí hiện tại của cụm thu phát + Giám sát cảnh báo nhiệt độ CPU, nhiệt độ bên ngoài (trong hộp treo ngoài trời) + Tự động vận hành khi mất kết nối với máy chủ đối với tính năng đặt lịch phát thanh file mp3, wav... + Tự động khôi phục trạng thái khi mất điện + Hỗ trợ điều khiển tắt mở thiết bị ngoại vi - Thời gian bảo hành: 1 năm. 2. Phần mềm quản trị hệ thống truyền thanh ứng dụng VT-CNTT có bản quyền và dịch vụ vận hành để điều khiển bộ thu phát thông minh (bao gồm AI chuyển đổi văn bản thành giọng nói) theo vòng đời của bộ thiết bị đáp ứng các tiêu chuẩn tại phụ lục 02, 03, 04, 05 của Thông tư 39/TT-BTTTT ngày 24/11/2020 của Bộ Thông tin và Truyền thông. - Có ứng dụng trên thiết bị di động thông minh (điện thoại thông minh, máy tính bảng...). - Phần mềm quản lý đảm bảo an toàn ứng dụng và dữ liệu. Đạt cấp độ 3 theo Nghị định 85/2016/NĐ-CP ngày 01/07/2016 của Chính phủ về đảm bảo an toàn hệ thống thông tin theo cấp độ. - Website quản lý, vận hành được rà soát 10 lỗ hỏng bảo mật theo OWASP để ngăn ngừa tin tặc khai thác, tấn công, xâm nhập, vi phạm dữ liệu của hệ thống. - Đã kết nối hệ thống thông tin nguồn cấp tỉnh theo hướng dẫn số 2455/BTTTT-TTCS ngày 27/6/2023 của Bộ TTTT - Thiết bị phải đảm bảo chứng nhận hợp quy và công bố hợp theo Thông tư 02/2024/TT-BTTT ngày 29/3/2024 của Bộ Thông tin và Truyền thông, về việc quy định Danh mục sản phẩm, hàng hóa có khả năng gây mất an toàn thuộc trách nhiệm quản lý của Bộ Thông tin và Truyền thông. Việt Nam 28.080.000
3 Sim data 4G
Vinaphone
12 Cái - Sim 4G: gói cước data 100GB/tháng. - Thời gian sử dụng: 4 năm Việt Nam 4.320.000
4 Cột điện ly tâm 14m
BTLT
11 Cột - Cột tròn - Chiều cao: 14m - Đường kính ngoài tại đáy cột: 378mm - Đường kính ngoài tại đỉnh cột: 190mm - Đà cản bê tông: 1,2m - Boulon 22x1000 VRS + Long đền - Thời gian bảo hành: 1 năm Việt Nam 10.767.600
5 Hệ thống tiếp đất
HTTĐ
11 Cột - Kim chống sét mạ đồng ϕ 16, dài 1,2m - Cáp trần: 25mm - Cọc tiếp địa mạ đồng: ϕ 16, dài 2,4m - Thời gian bảo hành: 1 năm Việt Nam 1.620.000
6 Dây tín hiệu
Vinakip
12 Cuộn - Cáp điện Vcmo 2x0,75mm2 - Loại Outdoor - Quy cách: 100 mét/cuộn - Thời gian bảo hành: 1 năm Việt Nam 764.640
7 Chi phí xuống đồng hồ điện lực
ĐHĐL
11 Cái - Chi phí xuống đồng hồ điện lực - Vật tư phát sinh Việt Nam 540.000
8 Vật tư thi công
VTTC
12 Cụm - Ổ cắm, phích cắm, ruột gà, nẹp, ống nhựa, đinh, óc, vít, … - Thời gian bảo hành: 1 năm Việt Nam 540.000
9 Chi phí lắp đặt, cài đặt
VNPT
1 Gói - Lắp dựng cột bê tông đơn loại 12 - 15 m (không trang bị thu lôi) - Lắp đặt hiệu chỉnh loa (3w - 30w) - Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị tăng âm công suất <=120W - Lắp đặt cáp nguồn, dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp Việt Nam 157.465.672
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây