Thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
1.077.653.000 VND
Ngày đăng tải
20:21 25/06/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-THLVT
Cơ quan phê duyệt
Trường tiểu học Lê Văn Tám
Ngày phê duyệt
24/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3604079583 3604079583

Công ty TNHH TMDV Nam Đồng Nai

1.072.007.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Màn hình trình chiếu cho Hội trường 98", tích hợp kính cường lực 4mm (kèm giá treo di động đa năng)
Arirang 98UAN63
1 cái 1/. Màn hình trình chiếu 98", tích hợp kính cường lực 4mm: - Kích thước 98", tích hợp lớp kính cường lực bảo vệ dày 4mm; Độ phẳng đồng nhất, có thể nhìn bằng mắt thường; Điều khiển phát USB qua cloud; Tính năng thông minh giúp điều chỉnh độ sáng của đèn LED linh hoạt theo nhu cầu sử dụng. 2/. Giá treo di động đa năng: - Sử dụng cho màn hình 75" - 120" Việt Nam 118.800.000
2 Màn hình trình chiếu lớp học 65", tích hợp kính cường lực 4mm
Arirang 65UAN63
7 cái Kích thước 65", tích hợp lớp kính cường lực bảo vệ dày 4mm; Độ phẳng đồng nhất, có thể nhìn bằng mắt thường; Điều khiển phát USB qua cloud; Tính năng thông minh giúp điều chỉnh độ sáng của đèn LED linh hoạt theo nhu cầu sử dụng. Việt Nam 25.380.000
3 Máy tính để bàn dùng cho giáo viên
FPT
1 bộ - Máy vi tính phải được công bố hợp quy, đạt QCVN 118:2018, QCVN 132:2022 theo quy định tại Thông tư số 29/2025/TT-BKHCN ngày 13/11/2025 - Sản phẩm đảm bảo an toàn thông tin theo quy định của pháp luật về an toàn thông tin, đáp ứng tiêu chuẩn ISO/IEC 27001:2022 Việt Nam 20.000.000
4 Máy tính để bàn dùng cho học sinh
FPT
39 bộ Máy vi tính phải được công bố hợp quy, đạt QCVN 118:2018, QCVN 132:2022 theo quy định tại Thông tư số 29/2025/TT-BKHCN ngày 13/11/2025 Sản phẩm đảm bảo an toàn thông tin theo quy định của pháp luật về an toàn thông tin, đáp ứng tiêu chuẩn ISO/IEC 27001:2022 Việt Nam 19.373.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây