Thiết bị công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị công trình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
1.727.652.000 VND
Ngày đăng tải
14:04 10/11/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-QLDA
Cơ quan phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Krông Búk
Ngày phê duyệt
27/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá trúng thầu Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 vn6000829630 6000829630 Liên danh Công ty TNHH Xây Dựng Hoàng Cao Nguyên và Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Thiết Bị Máy Văn Phòng CEO

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG CAO NGUYÊN

1.725.240.000 VND 70 ngày 60 ngày
2 vn6000829630 6001511248 Liên danh Công ty TNHH Xây Dựng Hoàng Cao Nguyên và Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Thiết Bị Máy Văn Phòng CEO

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG CEO

1.725.240.000 VND 70 ngày 60 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG CAO NGUYÊN Liên danh chính
2 HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG CEO Liên danh phụ
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy biến áp 250kVA-22/0,4kV
Máy biến áp 250kVA-22/0,4kV
4 Máy - IEC 60076 - TCVN 6306-2006; Số: 96/QĐ-HĐTV.EVN - ISO 9001: 2015 & ISO 14001: 2015 - Máy biến áp 3 pha, 2 cuộn dây Kiểu kín sứ gốm - Công suất 320KVA, cấp điện áp cao thế 22KV, cấp điện áp hạ thế: 0.4KV Việt Nam 873.388.000
2 Tủ tụ bù 125kVAr
Tủ tụ bù 125kVAr
4 Tủ - IEC 60439-1, IEC 60529 - Tủ điện được làm bằng tole, sơn tĩnh điện - Công suất bù 125kVAr Việt Nam 79.600.000
3 Chống sét van 18kA
YH10W-18/54
15 Cái - IEC 60099-4 : 1998 - TCKT số 178/QĐ-EVN - Điện áp định mức: 18kV, dòng rò 10KA Trung Quốc/Việt Nam 15.975.000
4 Máy biến áp 320kVA-22/0,4kV
Máy biến áp 320kVA-22/0,4kV
1 Máy - IEC 60076 - TCVN 6306-2006; Số: 96/QĐ-HĐTV.EVN - ISO 9001: 2015 & ISO 14001: 2015 - Máy biến áp 3 pha, 2 cuộn dây Kiểu kín sứ gốm - Công suất 320KVA, cấp điện áp cao thế 22KV, cấp điện áp hạ thế: 0.4KV Việt Nam 263.503.000
5 Tủ tụ bù 160kVAr
Tủ tụ bù 160kVAr
1 Tủ - IEC 60439-1, IEC 60529 - Tủ điện được làm bằng tole, sơn tĩnh điện - Công suất bù 160kVAr Việt Nam 29.799.000
6 Chi phí lắp đặt và thí nghiệm, hiệu chỉnh
Chi phí lắp đặt và thí nghiệm, hiệu chỉnh
1 HT Lắp đặt và thí nghiệm, hiệu chỉnh Việt Nam 86.230.000
7 Bàn ghế học sinh
Hàng Việt Nam
200 Bộ Hàng gia công, có móc treo cặp Mặt bàn bằng gỗ cao su ghép dày 18mm, yếm bàn, đợt bàn gỗ melamine dày 15mm, mặt bàn liên kết với khung bằng vít. Ghế khung thép ống 20*40, đệm ghế, tựa ghế gỗ cao su ghép dày 18mm. Kích thước bàn (DxRxC): 1200 x 500 x 690 mm. Kích thước ghế (DxRxC): 360 x 400 x 400 mm. Chất liệu: gỗ cao su ghép, sắt sơn tĩnh điện. Bảo hành 12 tháng. Việt Nam 289.420.000
8 Bàn ghế giáo viên
Hàng Việt Nam
10 Bộ -Bàn giáo viên hộc liền cánh mở, khung ống thép 25x25 sơn tĩnh điện, mặt bàn gỗ cao su ghép dày 18mm. Kích thước bàn (DxRxC): 1200 x 600 x 750 mm. -Ghế giáo viên khung ống thép 25x25 sơn tĩnh điện, đệm tựa ghế gỗ cao su ghép dày 18mm. Kích thước ghế (DxRxC): 450 x 450 x 450-900 mm. Chất liệu: gỗ cao su ghép, sắt sơn tĩnh điện. Bảo hành 12 tháng Việt Nam 21.956.000
9 Bảng từ xanh viết phấn Hàn Quốc
BTX2-1236
10 Cái Mặt Bảng PPGI màu xanh viết phấn, mặt thép từ tính, mặt bảng có kẻ ô 50x50mm, khung nhôm, bốn gốc bo nhựa, có khay để phấn Kích thước: Dài 3600 x rộng 1200 mm Bảo hành 12 tháng Việt Nam 34.930.000
10 Tủ đồ dùng phòng học
Hàng Việt Nam
10 Cái -Tủ bằng sắt sơn tĩnh điện, tay nắm bằng nhôm gồm 2 khoang: khoang trên có 2 đợt di động, khung cánh mở; khoang dưới có 2 cánh sắt mở. Kích thước: Ngang 1000 x sâu 450 x cao 1830 mm Bảo hành 12 tháng Việt Nam 30.439.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây