Thiết bị dùng chung

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
87
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Thiết bị dùng chung
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.790.550.000 VND
Ngày đăng tải
17:16 06/12/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
1696/QĐ-PGDĐT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Phòng giáo dục và Đào tạo huyện Thạnh Hóa
Ngày phê duyệt
06/12/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0309424068 0309424068

CÔNG TY CỔ PHẦN THI TRẦN

1.776.300.000 VND 1.776.300.000 VND 15 ngày 07/12/2023
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn3700850167 3700850167 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LIÊN THÀNH PHÁT Không đáp ứng E-HSMT

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bàn ghế phòng chức năng (1 bàn + 20 ghế)
2 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGPCN Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 27.100.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bàn ghế hội trường (01 bàn và 02 ghế)
120 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: BGHT Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 3.175.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Phát thanh học đường di động (loa kéo)
5 Bộ Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: 432 Việt Nam Nhãn hiệu: 432 Model: 12-3WAY-432 Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 8.400.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy chiếu + màn chiếu
4 Cái Xuất xứ: Trung Quốc Nhà sản xuất: INFOTO Nhãn hiệu: INFOTO Model: PCL-LT211XS Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 22.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Tivi dạy học (55 inch)
29 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: VTB Nhãn hiệu: VTB Model: LV5521SN Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 22.050.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bảng từ chống lóa
12 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Đại Phát Nhãn hiệu: Đại Phát Model: BTCL Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 3.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Tủ thiết bị (02 cánh)
24 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TTB Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 4.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Tủ hồ sơ (03 cánh)
16 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất:Hana Nhãn hiệu: Hana Model: THS Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 4.450.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Tủ trưng bày sách
2 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: TTBS Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 4.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Kệ sắt thư viện 3 ngăn
55 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: KSTV3N Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 3.350.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Xích đu thuyền rồng
8 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model:XĐTR Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 12.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Xích đu 08 chỗ
8 Cái Xuất xứ: Việt Nam Nhà sản xuất: Hana Nhãn hiệu: Hana Model: XĐ8C Hàng mới 100% Năm sản xuất 2023 7.300.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây