Thiết bị nội thất rời

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thiết bị nội thất rời
Tên dự án
Thay mới đồ nội thất rời khối phòng ngủ tòa nhà chính
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
8.145.069.000 VND
Giá gói thầu
8.145.069.000 VND
Đóng thầu
08:30 29/09/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
17/QĐ-TVC ngày 21/10/2020
Ngày phê duyệt
21/10/2020
Hoàn thành
11:33 21/10/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101275321 0101275321

CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ VIỆT

7.492.460.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0315065762 0315065762 Công ty CP Xây dựng - Thương mại – Nội thất HH Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
2 0101216710 0101216710 Công ty TNHH Thương mại Đông Nam Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
3 4200642241 4200642241 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại và Ttrang trí Nội thất Đông Trúc Kỹ thuật Đánh giá về mặt kỹ thuật
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 DIVAN LỚN BỌC VẢI
1 Kích thước (DxRxC): 1.800 x 2.000 x 450mm; Khung xương và chân gỗ ASH (Tần bì) + Ván ép + Mousse + bọc Vải cỏ mây. Việt Nam 10.549.000
10549000
2 ĐẦU GIƯỜNG LỚN
1 Kích thước: (RxSxC): 1.800x 100x 1.300mm; Khung gỗ ASH + Ván ép + Mousse + Nệm Vải cỏ mây. Việt Nam 6.248.000
6248000
3 DIVAN NHỎ BỌC VẢI
1 Kích thước (DxRxC): (1.300 x 2.000 x 450)mm; Khung xương và chân gỗ ASH (Tần bì) + Ván ép + Mousse + bọc Vải cỏ mây. Việt Nam 8.228.000
8228000
4 ĐẦU GIƯỜNG NHỎ
1 Kích thước (RxSxC): (1.300x 100x 1.300)mm; Khung gỗ ASH + Ván ép + Mousse + Nệm Vải cỏ mây. Việt Nam 4.620.000
4620000
5 ĐẦU GIƯỜNG ĐÔI 3400 -
1 Kích thước (RxSxC): (3.400 x 100 x 1.300)mm; Khung xương và chân gỗ ASH (Tần bì) + Ván ép + Mousse + bọc Vải cỏ mây. Việt Nam 13.090.000
13090000
6 TỦ ĐẦU GIƯỜNG
1 Kích thước (DxRxC): (550x425x600)mm; Khung đố, khung chân tiện gỗ ASH + Panel trong và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE. Việt Nam 2.409.000
2409000
7 BÀN LÀM VIỆC/TRANG ĐIỂM
1 Kích thước (DxRxC): (1.250x600x750) mmKhung đố, khung chân tiện gỗ ASH + Panel trong và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE, mặt bàn chạy V sâu 3 ly + Phụ kiện tay nắm tròn và các phụ kiện hoàn thiện khác. Việt Nam 5.016.000
5016000
8 GHẾ LÀM VIỆC/TRANG ĐIỂM
1 Kích thước (DxRxC): (450x560x910)mm; Khung chân gỗ ASH, mê ngồi gỗ MDF chống ẩm dán Veneer ASH, nệm ngồi và lưng tựa bọc vải cỏ mây. Việt Nam 2.123.000
2123000
9 GƯƠNG BÀN LÀM VIỆC/TRANG ĐIỂM
1 Kích thước (RxC): (700x1.000)mm; Khung gỗ ASH, viền hoa văn chạy CNC nổi, kính dày 5ly. Việt Nam 1.837.000
1837000
10 BÀN SOFA ĐÔI (ELIP)
1 Kích thước (DxRxC): (800x500x600)mm, Khung đố, khung chân tiện gỗ ASH + Panel trong và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE + Phụ kiện tay nắm tròn và các phụ kiện hoàn thiện khác Việt Nam 3.036.000
3036000
11 BÀN SOFA ĐƠN (TRÒN)
1 Kích thước: D=500 x 600)mm, Khung đố, khung chân tiện gỗ ASH + Panel trong và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE + Phụ kiện tay nắm tròn và các phụ kiện hoàn thiện khác. Việt Nam 2.750.000
2750000
12 KỆ TỦ TV ĐẶT SÀN 750 KẾT HỢP TỦ LẠNH MINIBAR
1 Kích thước (DxRxC): (1.580x600x750)mmKhung cánh, chân tiện gỗ ASH + Panel cánh và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE, mặt bàn chạy V sâu 3 ly + Phụ kiện tay nắm tròn và các phụ kiện hoàn thiện khác. Việt Nam 6.710.000
6710000
13 KỆ TỦ TV - TREO 250
1 Kích thước (DxRxC): (1.500x400x250)mm, Khung gỗ ASH + Panel cánh và thùng tủ gỗ MDF chống ẩm, mặt Veneer ASH + ray hộc HEFELE, mặt bàn chạy V sâu 3 ly + Phụ kiện tay nắm tròn và các phụ kiện hoàn thiện khác Việt Nam 6.072.000
6072000
14 KỆ VALY KẾT HỢP KỆ GIÀY
1 Kích thước (DxRxC): (920x600x400/850)mm; Khung đố chân tiện gỗ ASH, mặt bàn và lưng tựa gỗ MDF chống ẩm dán veneer ASH nẹp INOX 5x10 màu vàng gold. Việt Nam 4.917.000
4917000
15 ĐÈN BÀN (TAB ĐẦU GIƯỜNG VÀ BÀN LÀM VIỆC/TRANG ĐIỂM)
1 Kích thước: Cao 550mm, chao đèn đường kính 250/350mm, đế 240mm; Đế và trụ tiện gỗ ASH, chao đèn Khung thép bọc vải Canvas + Phụ kiện dây dẫn, đuôi đèn, phích cắm, bóng đèn 7W ánh sáng vàng, công tác điền khiển đèn tại chao đèn, thuận tiện cho việc bật tắt. Việt Nam 1.595.000
1595000
16 ĐÈN CÂY
1 Kích thước: Cao 1.200mm, Chụp đèn đường kính 250/350mm,đế 350~450mm; Đế và trụ tiện gỗ ASH + Phụ kiện dây dẫn, đuôi đèn, phích cắm và bóng đèn Phụ kiện dây dẫn, đuôi đèn, phích cắm, bóng đèn 7W ánh sáng vàng, công tác điền khiển đèn tại chao đèn, thuận tiện cho việc bật tắt. Việt Nam 2.640.000
2640000
17 GƯƠNG SOI TOÀN THÂN
1 Kích thước (RxSxC): 700x40x1.800mm; Khung bao bằng gỗ ASH phay cạnh trong ngoài, phủ PU, kính thủy dày 5 ly, treo tường. Việt Nam 2.750.000
2750000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây