Thiết bị phân tích hóa lý

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thiết bị phân tích hóa lý
Tên dự án
Thiết bị duy trì sản xuất năm 2016
Chủ đầu tư
Công ty cổ phần Giám định - Vinacomin
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
7.913.360.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ 702/QĐ-GĐ ngày 05/10/2016
Ngày phê duyệt
05/10/2016
Hoàn thành
09:08 10/10/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105326640 0105326640

Công ty TNHH Thiết bị khoa học và công nghệ Kim Ngân

7.557.000.000 VND 80 ngày 80 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây