Thiết bị y tế

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thiết bị y tế
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2019
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.160.380.000 VND
Giá gói thầu
1.160.380.000 VND
Đóng thầu
14:10 16/09/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt KQĐT số 76/QĐ-TTYT ngày 23 tháng 10 năm 2019
Ngày phê duyệt
23/10/2019
Hoàn thành
10:31 25/10/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309403780 0309403780

công ty TNHH thiết bị y tế và kỹ thuật Gia Hợp

1.159.870.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây