thức ăn cho cá nuôi thịt

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
thức ăn cho cá nuôi thịt
Tên dự án
Xây dựng mô hình nuôi cá Tầm Xiberi thương phẩm tại huyện Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
600.000.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
09/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt
06/10/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu của hồ sơ yêu cầu
Hoàn thành
08:54 22/12/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5300227794 5300227794

Trung tâm nghiên cứu thủy sản nước lạnh

600.000.000 VND 60 ngày 60
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây