Thuê camera quan sát

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
52
Số KHLCNT
Gói thầu
Thuê camera quan sát
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.702.800.000 VND
Giá dự toán
1.702.800.000 VND
Hoàn thành
16:20 21/12/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
36 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

E-HSDT đáp ứng theo yêu cầu của E-HSDT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0106869738 0106869738

TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)

1.689.163.520 VND 1.689.163.520 VND 36 tháng 36 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây