Thuê đo, phân tích mẫu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Thuê đo, phân tích mẫu
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với gói thầu Dịch vụ thuê ngoài phục vụ nghiên cứu thuộc đề tài: ”Tổng hợp xúc tác quang plasmon Au/MoS2 pha tạp trên ZnO cấu trúc phân tầng cho quá trình đồng thời tạo H2 và Hydro hóa CO2 thành metanol dưới ánh sáng nhìn thấy” thuộc Chương trình tài trợ nghiên cứu cơ bản trong khoa học tự nhiên và kỹ thuật năm 2018 đợt 2, mã số 104.05-2018.333
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
110.500.000 VND
Giá gói thầu
110.500.000 VND
Ngày quy đổi
11/03/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 118/QĐ-ĐHBK-SCE ngày 04/4/2022 của Viện trưởng Viện Kỹ thuật Hóa học
Ngày phê duyệt
04/04/2022
Hoàn thành
11:48 04/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0108109482 0108109482

Viện Nghiên cứu Công nghệ và Phân tích môi trường

110.500.000 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây