Thuê thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
72
Số KHLCNT
Gói thầu
Thuê thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
500.000.000 VND
Giá dự toán
500.000.000 VND
Hoàn thành
16:40 25/08/2020
Thời gian thực hiện hợp đồng
8 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có HSDT đáp ứng yêu cầu của HSMT và có giá dự thầu thấp hn giá gói thầu được phê duyệt

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3002103849 3002103849

CÔNG TY CỔ PHẦN VINAFARM VIỆT NAM

495.800.000 VND 495.800.000 VND 8 tháng 8 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây