Trang thiết bị văn phòng

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Trang thiết bị văn phòng
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
220.903.200 VND
Ngày đăng tải
17:12 05/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
229/QĐ-THCSTM
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TH-THCS TÂN MỸ
Ngày phê duyệt
03/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3702188453 3702188453

CÔNG TY TNHH Thiết Bị Văn Phòng ĐẠI CHÍ PHÁT

220.903.200 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy vi tính để bàn
0
14 Bộ CPU : Bộ vi xử lý Intel i3-12100 12M Cache, up to 4.30 GHz (Tray) - CM8071504651012 Main: Bảng mạch chính của máy vi tính hiệu ASUS PRIME B760M -K D4 Memory: Thanh Ram máy vi tính KINGBANK KJIB DDR4 3200MHz 8GB UDIMM INTEL, 8GB HDD: Ổ CỨNG VI TÍNH ( SSD ) Lexar SSD NS100 256GB Sata III 6Gbs ( LNS100-256RB )(LNS100-256RB) Case EN42010_ Vỏ máy tính Xigmatek XS-29 Nguồn máy tính Jetek MAXWATT 650V2 KB&Mouse: Bàn phím logitech K120 & Chuột vi tính Logitech B100 Monitor: Màn hình máy tính LG 22U401A-B.ATVQ Bảo hành: 12 tháng cho K/M, CASE; 24 tháng cho LCD, 36 tháng cho CPU, MAIN, RAM, HDD. Trung Quốc 15.778.800
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây