Trường TH&THCS Thuy Lương

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Trường TH&THCS Thuy Lương
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
122.600.000 VND
Ngày đăng tải
15:28 22/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
15/QĐ-TH&THCS
Cơ quan phê duyệt
Trường TH&THCS Thuy Lương
Ngày phê duyệt
21/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8486474248 8486474248

Đoàn Thị Miên

122.600.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ ti vi kết nối giảng dậy 65 Inch
65P79B Pro
2 Bộ Bộ ti vi kết nối giảng dậy 65 Inch ( bao gồm ) Ti vi 65 inch Smart - Hãng sản xuất: TCL - Model: 65P79B Pro - Kích thước màn hình 65 inch - Loại ti vi: Smart Tivi - Độ phân giải: 4K Utra HD - Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 - Cổng tín hiệu: HDMI, USB, Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột) - Nơi sản xuất: Việt Nam Việt Nam 38.100.000
2 Ti vi 43 inch Smart
43 inch
2 Cái Ti vi 43 inch Smart Hãng sản xuất HISENSE Model: 43 inch |- Kích thước màn hình 65 inch Loại tỉ vi: Smart Tivi Độ phân giải: ULED 4K QLED (3840x2160px) Kết nối Internet: Ethernet (LAN) WiFi 5 Cổng tin hiệu: HDMI, USB Nơi sản xuất: Thái Lan Thái Lan 11.800.000
3 Bảng trượt ba tấm
Bảng trượt ba tấm
2 Cái Bảng trượt ba tấm - Chất liệu: Mặt bảng được sơn từ, mầu xanh chống xước - Kiểu cánh lùa ray treo bánh xe, được bo viền bằng khung nhôm cao cấp - Mặt sau làm bằng nhựa tổng hợp chắc chắn - Kích thước tổng thể: 450cm x 126cm - Bộ ray trượt định hướng trên và dưới được làm bằng thép sơn tĩnh điện, ke góc chắc chắn. - Giá treo bảng bằng thép chắc chẵn, sơn tĩnh điện Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 8.800.000
4 Phụ kiện kết nối ti vi
Phụ kiện kết nối ti vi
2 TG Phụ kiện kết nối ti vi ( Cáp hdmi, dây điện, chuyển đổi VGA, ổ cắm điện, Cáp mạng Lan, dây thít, băng keo... ) Việt Nam 2.000.000
5 Nhân công lắp đặt hoàn thiện
Nhân công lắp đặt hoàn thiện
2 Công Nhân công lắp đặt hoàn thiện Việt Nam 600.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây