Trường THCS Lê Lợi

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Trường THCS Lê Lợi
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.871.500 VND
Ngày đăng tải
18:58 28/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
127/QĐ-THCSLL
Cơ quan phê duyệt
Trường THCS Lê Lợi
Ngày phê duyệt
28/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn6001762259 6001762259

Công ty TNHH Thiết Bị Trường Học Thành Tâm Tây Nguyên

99.871.500 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
3
1 Bộ Bộ thiết bị gồm: - 01 thước cuộn, có độ dài tối thiểu 10m; - Chân cọc tiêu, gồm: + 01 ống trụ bằng nhựa màu đen có đường kính 20mm, độ dày của vật liệu là 04mm; + 03 chân bằng thép CT3 đường kính 07mm, cao 250mm. Sơn tĩnh điện. - 01 cọc tiêu: Ống vuông kích thước (12x12)mm, độ dày của vật liệu là 0,8mm, dài 1200mm, được sơn liên tiếp màu trắng, đỏ (chiều dài của vạch sơn là 100mm), hai đầu có bịt nhựa; - 01 quả dọi bằng đồng đường kính 14mm, dài 20mm; - 01 cuộn dây đo có đường kính 2mm, chiều dài tối thiểu 25m. Được quấn xung quanh ống trụ đường kính 80mm, dài 50mm (2 đầu ống có gờ để không tuột dây); - Chân chữ H bằng thép có đường kính 19mm, độ dày của vật liệu là 0,9mm, gồm: + 02 thanh dài 800mm sơn tĩnh điện màu đen; + 01 thanh 600mm sơn tĩnh điện màu đen; + 02 thanh dài 250mm sơn tĩnh điện màu đen; + 04 khớp nối chữ T bằng nhựa; + 02 cái cút nối thẳng bằng nhựa; + 04 đầu bịt bằng nhựa; - Eke đặc bằng nhôm, có kích thước (12x12x750)mm, độ dày của vật liệu là 0,8mm. Liên kết góc vuông bằng hai má nhựa; 2 thanh giằng bằng thép có kích thước (12x2)mm (trong đó 1 thanh dài 330mm, một thanh dài 430mm); - Giác kế: mặt giác kế có đường kính 140mm, độ dày của vật liệu là 2mm. Trên mặt giác kế được chia độ và đánh số (khắc chìm), có gá hình chữ nhật L kích thước (30x10x2)mm. Tất cả được gắn trên chân đế có thể điều chỉnh được thăng bằng và điều chỉnh độ cao từ 400mm đến 1200mm; Việt Nam 4.155.000
4155000
2 Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
3
1 Bộ Bộ thiết bị dạy hình học phẳng gồm: - Mô hình tam giác có kích thước cạnh lớn nhất là 100mm; - Mô hình hình tròn có đường kính là 100mm, có gắn thước đo độ; - 04 chiếc que có kích thước bằng nhau và bằng (2x5x100)mm, ghim lại ở một đầu (để mô tả các loại góc nhọn, vuông, tù, góc kề bù, tia phân giác của một góc, góc đối đỉnh) (gắn được trên bảng từ). Tất cả các thiết bị trên được làm bằng nhựa, màu sắc tươi sáng, không cong vênh, an toàn với người sử dụng. Việt Nam 202.500
202500
3 Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
3
2 Bộ Bộ thiết bị để vẽ trên bảng gồm: - 01 chiếc thước thẳng dài tối thiểu 500mm, độ chia nhỏ nhất là 01mm; - 01 chiếc compa dài 400mm với đầu được thiết kế thuận lợi khi vẽ trên bảng bằng phấn, bút dạ, một đầu thuận lợi cho việc cố định trên mặt bảng; - 01 thước đo góc đường kính 300mm, có hai đường chia độ, khuyết ở giữa. - 01 chiếc Ê ke vuông, kích thước (400x400)mm . Tất cả các thiết bị trên được làm bằng nhựa/ gỗ hoặc vật liệu khác có độ cứng tương đương, không cong vênh, màu sắc tươi sáng, an toàn với người sử dụng. Việt Nam 485.000
970000
4 Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn LỚP 7)
3
2 Bộ - 01 hình hộp chữ nhật có kích thước (120x150x210)mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình hộp chữ nhật (gắn được trên bảng từ). - 01 hình lập phương có kích thước (200x200x200)mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình lập phương (gắn được trên bảng từ). - 01 hình lăng trụ đứng tam giác có kích thước đáy (120x150x180)mm, chiều cao 210mm, các mặt đều là những tấm nhựa trong và có thể mở ra thành hình khai triển của hình lăng trụ đứng tam giác (gắn được trên bảng từ). - 01 hình hộp chữ nhật biểu diễn cách tính thể tích, kích thước trong hộp (200x160x100)mm, trong suốt. Bên trong chứa 1 tấm đáy (200x160x10)mm và 1 cột (10x10x90)mm, sơn ô vuông (10x10)mm bằng hai màu trắng, đỏ. Việt Nam 1.626.000
3252000
5 Quả địa cầu hành chính
3
1 Quả Kích thước tối thiểu D=30cm. Việt Nam 550.000
550000
6 Quả địa cầu tự nhiên
3
1 Quả Kích thước tối thiểu D=30cm. Việt Nam 550.000
550000
7 La bàn
3
2 Chiếc La bàn thông dụng. Kích thước tối thiểu D = 10cm; có mặt kính, vật liệu cứng. Việt Nam 205.500
411000
8 Nhiệt - ẩm kế treo tường
3
2 Chiếc Nhiệt - ẩm kế đo nhiệt độ và ẩm độ trong phòng loại thông dụng. Việt Nam 457.500
915000
9 Bộ giá thí nghiệm
3
1 Bộ - Chân đế bằng kim loại, sơn tĩnh điện màu tối, khối lượng khoảng 2,5 kg, bền chắc, ổn định, đường kính lỗ 10mm và vít M6 thẳng góc với lỗ để giữ trục đường kính 10mm, có hệ vít chỉnh cân bằng. - Thanh trụ bằng inox, Φ 10mm gồm 3 loại: + Loại dài 500mm và 1000mm; + Loại dài 360mm, một đầu về tròn, đầu kia có ren M5 dài 15mm, có êcu hãm; + Loại dài 200mm, 2 đầu vê tròn: 5 cái; - 10 khớp nối bằng nhôm đúc, (43x20x18) mm, có vít hãm, tay vặn bằng thép. Sản phẩm đạt tiêu chuẩn ISO 9001:2015, 14001:2015, 45001:2018 Việt Nam 2.500.000
2500000
10 Máy phát âm tần
3
1 Cái Phát tín hiệu hình sin, hiển thị được tần số (4 chữ số), dải tần từ 0,1Hz đến 1000Hz, điện áp vào 220V, điện áp ra cao nhất 15Vpp, công suất tối thiểu 20W. Việt Nam 1.427.000
1427000
11 Cổng quang
3
1 Cái Cổng quang điện lắp trên khung nhôm hợp kim, dày 1mm, sơn tĩnh điện màu đen, Dây tín hiệu 4 lõi dài (1,5 đến 2) m, có đầu phích 5 chân nối cổng quang điện với ổ A hoặc B của đồng hồ đo thời gian hiện số. hoặc Cổng quang điện: Sử dụng tia hồng ngoại để xác định chính xác thời điểm của một vật khi đi qua cổng quang điện. Việt Nam 537.000
537000
12 Cảm biến điện thế
3
1 Cái Thang đo: Tối thiểu ± 12 V. Độ phân giải: ± 0,01 V. Cổng kết nối RJ45, đảm bảo kết nối chắc chắn với cáp đo và bộ thu thập số liệu. Đầu ra tín hiệu số 0/5V. Dòng tiêu thụ thấp, khoảng 30mA. Đầu kẹp cá sấu hoặc bắp chuối Việt Nam 3.350.000
3350000
13 Cảm biến dòng điện
3
1 Cái Thang đo ± 1 A. Độ phân giải: ± 1 mA. Cổng kết nối RJ45, đảm bảo kết nối chắc chắn với cáp đo và bộ thu thập số liệu Việt Nam 3.350.000
3350000
14 Cảm biến nhiệt độ
3
1 Cái - Thang đo từ -20°C đến 110°C; - Độ phân giải: ±0,1°C. Cổng kết nối RJ45, đảm bảo kết nối chắc chắn với cáp đo và bộ thu thập số liệu Việt Nam 3.282.000
3282000
15 Đồng hồ bấm giây
3
2 Cái Loại điện tử hiện số, 10 LAP trở lên, độ chính xác 1/100 giây, chống nước, theo tiêu chuẩn của Tổng cục TDTT. Việt Nam 535.000
1070000
16 Vôn kế một chiều
3
1 Cái Thang đo 6V và 12V; nội trở >1000Ω/V. Độ chia nhỏ nhất 0,1V; độ chính xác 2,5; Đầu ra dạng ổ cắm bằng đồng tương thích với dây nối. Ghi đầy đủ các kí hiệu theo quy định. Việt Nam 495.000
495000
17 Nguồn sáng
3
1 Bộ Một bộ gồm: - Bộ gồm 4 đèn laser tạo các chùm tia song song và đồng phẳng, một chùm tia có thể thay đổi độ nghiêng mà vẫn đồng phẳng với các chùm tia còn lại; điện áp hoạt động 6 V một chiều; kích thước điểm sáng từ 1,2 mm đến 1,5 mm; có công tắc tắt mở cho từng đèn. Đèn đảm bảo an toàn với thời gian thực hành; - Đèn 12V - 21W có bộ phận để tạo chùm tia song song, vỏ bằng nhôm hợp kim, có khe cài bản chắn sáng, có các vít điều chỉnh và hãm đèn, có trụ thép inox đường kính tối thiểu 6mm. Việt Nam 3.300.000
3300000
18 Bút thử điện thông mạch
3
5 Cái Loại thông dụng. Việt Nam 70.000
350000
19 Nhiệt kế (lỏng)
3
1 Cái Chia từ 0°C đến 100°C; độ chia nhỏ nhất 1°C Hoặc Cảm biến nhiệt độ (TBDC) Việt Nam 109.000
109000
20 Thấu kính hội tụ
3
1 Bộ Bằng thủy tinh quang học, có tiêu cự f = 50 mm và f = 100 mm, có giá và lỗ khoan giữa đáy để gắn trục inox Φ6mm, dài 80mm. Việt Nam 660.000
660000
21 Thấu kính phân kì
3
1 Cái Bằng thủy tinh quang học f = -100 mm, có giá và lỗ khoan giữa đáy để gắn trục inox Φ6mm, dài 80mm. Việt Nam 250.000
250000
22 Kính lúp
3
6 Cái Loại thông dụng kính lúp cầm, bộ 3 kính có độ phóng đại 1,5x, 3x, 5x . - Loại 1,5x: Đường kính 52mm - Loại 3x: Đường kính 62mm - Loại 5x: Đường kính 78mm Việt Nam 120.000
720000
23 Bột lưu huỳnh (S) - 100gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 116.500
116500
24 I ốt 5g I2 (iodine (I2))-05g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 05g Việt Nam 170.000
170000
25 Dung dịch nước bromine (Br2) - 50ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50ml Việt Nam 170.000
170000
26 Đồng phoi bào (Cu)-100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 298.000
298000
27 Bột sắt-100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 150.000
150000
28 Đinh sắt (Fe) - 100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 150.000
150000
29 Zn (viên)-100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 120.000
120000
30 Sodium (Na)-50g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 540.000
540000
31 Magnesium (Mg) dạng mảnh-50g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 750.000
750000
32 Đồng (II) Oxit(CuO) - 50gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 245.000
245000
33 Đá vôi cục - 50gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 76.500
76500
34 Mangan (II) Oxit - 10g (MnO2)
3
1 Lọ/ Chai Lọ 10g Việt Nam 150.000
150000
35 Natri hydroxit (NaOH) - 100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 150.000
150000
36 Đồng II sulfate (CuSO4) - 50gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 150.000
150000
37 Axit clohydric (HCl) 37% - 500ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 500ml Việt Nam 250.000
250000
38 Sunfuric acid 98% (H2SO4) - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 250.000
250000
39 Dung dich ammonia (NH3) đặc - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 173.000
173000
40 Magie sulfate (MgSO4) rắn - 10g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 10g Việt Nam 153.000
153000
41 Barichloride (BaCl2) rắn - 100gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 173.000
173000
42 Natri Clorua (NaCl) - 100gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 95.000
95000
43 Dung dịch Natri sulfate (Na2SO4) dung dịch - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 183.000
183000
44 Bạc Nitrat (AgNO3) - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 1.300.000
1300000
45 Cồn 96° (C2H5OH) - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 180.000
180000
46 Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6) - 100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 90.000
90000
47 Nến (Parafin) rắn - 100gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 90.000
90000
48 Giấy phenolphthalein
3
1 Hộp Hộp Việt Nam 178.000
178000
49 Dung dịch phenolphthalein - C20H14O4 - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 155.000
155000
50 Nước oxi già y tế (3%) - H2O2 - 200ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 200ml Việt Nam 130.000
130000
51 Cồn đốt - 2000ml
3
1 Can Can 2 lít Việt Nam 195.000
195000
52 Nước cất - H2O - 1000ml
3
1 Lọ/ Chai Lọ 1 lít Việt Nam 89.000
89000
53 Al (Bột)-100g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 250.000
250000
54 Kali permanganat (KMnO4) - 50gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 179.000
179000
55 Kali chlorrat (KClO3) - 50g
3
1 Lọ/ Chai Lọ 50g Việt Nam 172.000
172000
56 Calcium oxide (CaO) - 100gr
3
1 Lọ/ Chai Lọ 100g Việt Nam 120.000
120000
57 Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện
3
1 Bộ Gồm: - Biến áp nguồn (hoặc pin), Vôn kế (hoặc cảm biến điện thế) (TBDC). - Dây dẫn, bóng đèn, thanh nhựa, thanh kim loại. Việt Nam 2.460.000
2460000
58 Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
3
1 Bộ Gồm: - Ống kim loại rỗng, sơn tĩnh điện với Ф ngoài khoảng 34mm, chiều dài 450mm, trên thân có bộ phận gắn ống dẫn hơi nước nóng vào/ra, có lỗ để cắm nhiệt kế, hai đầu ống có nút cao su chịu nhiệt với lỗ Ф 6 mm; - Đồng hồ chỉ thị độ giãn nở có độ chia nhỏ nhất 0,01 mm (đồng hồ so cơ khí); - 02 thanh kim loại đồng chất (nhôm, đồng) có Ф 6 mm, chiều dài 500 mm; - Giá đỡ: đế bằng thép chữ U sơn tĩnh điện, có cơ cấu để đỡ ống kim loại rỗng, một đầu giá có bộ phận định vị thanh kim loại và điều chỉnh được, đầu còn lại có bộ phận gá lắp đồng hồ so tì vào đầu còn lại của thanh kim loại; - Ống cao su chịu nhiệt để dẫn hơi nước đi qua ống kim loại rỗng; - Bộ đun nước bằng thủy tinh chịu nhiệt, có đầu thu hơi nước vừa với ống cao su dẫn hơi nước. Việt Nam 2.500.000
2500000
59 Bộ dụng cụ đo năng lượng nhiệt
3
1 Bộ Nhiệt lượng kế có nắp, đường kính tối thiểu 100 mm, có xốp cách nhiệt. Oát kế có công suất đo tối đa 75 W, cường độ dòng điện đo tối đa 3 A, điện áp đầu vào 0-25 V-DC, cường độ dòng điện điện đầu vào 0-3 A, độ phân giải công suất 0,01 W, độ phân giải thời gian: 0,1s, có LCD hiển thị. Việt Nam 2.080.000
2080000
60 Dụng cụ điều tra thành phần quần xã sinh vật
3
1 Bộ Ống nhòm hai mắt 16x32 nhỏ, với tiêu cự 135mm, độ phóng đại tối đa lên đến 16 lần, đường kính 32mm. (Dùng chung với thiết bị ở lớp 6). Việt Nam 1.780.000
1780000
61 Mô hình cấu tạo cơ thể người
3
1 Bộ Mô hình lưỡng tính, cột sống lộ ra với các đoạn đốt sống và tủy sống có thể tháo rời, một tấm ngực nữ, cơ quan sinh dục nam và nữ có thể hoán đổi cho nhau. Các cơ quan phụ nữ bao gồm một bào thai trong bụng mẹ. Được chia thành 23 phần: thân, tấm ngực phụ nữ, đầu, nhãn cầu, não, đốt sống, dây thần kinh cột sống, phổi (2 phần), tim (2 phần), gan, thận, dạ dày (2 phần), ruột (4 phần), con đực. cơ quan sinh dục ngoài (2 phần), cơ quan sinh dục nữ với thai nhi (3 phần). Làm bằng nhựa PVC. Gắn trên đế nhựa. Cao 850mm Việt Nam 4.710.000
4710000
62 Quả bóng chuyền da
3
9 Quả Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc tương đương, có chia các múi theo đường khâu, chu vi 650- 670mm, trọng lượng 260-280g (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 285.000
2565000
63 Quả bóng đá số 5
3
7 Quả Hình tròn, chất liệu bằng da hoặc giả da, size số 5, chu vi 680-700mm, trọng lượng 400-450g (Theo tiêu chuẩn quy định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 300.000
2100000
64 Bộ cột đa năng 2m2 (Dùng Nhảy cao;Đá cầu; Cầu lông)
3
1 Bộ Bộ cột đa năng: (Dùng nhảy cao; Đá cầu; Cầu lông) '-Dạng ống tròn hoặc vuông, chất liệu bằng kim loại hoặc bằng chất liệu khác phù hợp, gồm 2 cột có chân trụ, có thước đo chính xác trên thân, cao tối thiểu 2200mm, tự đứng vững trên trục có bánh xe, trên thân trụ có các gờ để điều chỉnh cao thấp để đặt xà lên trên (Theo tiêu chuẩn qui định, loại dùng cho tập luyện). Việt Nam 3.500.000
3500000
65 Kèn phím 32 phím
3
5 Cái Theo mẫu của nhạc cụ thông dụng, có 32 phím. Nhạc cụ này có nhiều tên gọi như: melodica, pianica, melodeon, blow-organ, key harmonica, free-reed clarinet, melodyhorn,... Việt Nam 830.000
4150000
66 Tivi TCL 65 inch
3
2 Cái - Loại Tivi: Smat Ti vi TCL 4K 65 inch 65P755 - Kích cỡ màn hình: TCL 65 Inch - Độ Phân Giải Ultra HD 4K - Khoảng Cách Xem 44 - 65"" từ 3 - 4 mét - Hệ Điều Hành Google TV - Trình Duyệt Web, Kết nối Wife và LAN - Sản Xuất Tại Việt Nam. Bảo Hành 24 Tháng Việt Nam 16.990.000
33980000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây