Tư vấn cổ phần hóa trọn gói

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn cổ phần hóa trọn gói
Tên dự án
xác định giá trị doanh nghiệp, xác định giá khỏi điểm, xây dựng phương án cổ phần hóa và tổ chức bán cổ phần lần đầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
440.000.000 VND
Giá gói thầu
440.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:00 23/09/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
546/QĐ - VXĐL
Ngày phê duyệt
09/10/2019
Hoàn thành
08:12 15/10/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá trúng thầu Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0102038482

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT

319.000.000 VND 7 tháng 7 Tháng
2 0103015003

CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN QUỐC GIA

319.000.000 VND 7 tháng 7 Tháng
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT Liên danh chính
2 CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN QUỐC GIA Liên danh phụ
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây