Tư vấn giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát
Tên dự án
Xây dựng mái chống nóng khu phụ trợ trường tiểu học xã Khánh Hòa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
14.423.000 VND
Giá gói thầu
14.423.000 VND
Ngày quy đổi
22/01/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ 06/QĐ-UBND ngày 08/01/2021
Ngày phê duyệt
08/01/2021
Hoàn thành
14:04 22/01/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2700837830 2700837830

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HUY LINH

14.423.000 VND 380 ngày 380
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây