Tư vấn giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát
Tên dự án
Quản lý quá trình thực hiện thủ tục ký quỹ bảo đảm thực hiện dự án đầu tư và báo cáo giám sát, đánh giá đầu tư trực tuyến đối với các dự án sử dụng vốn đầu tư nước ngoài
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
11.000.000 VND
Giá gói thầu
11.000.000 VND
Ngày quy đổi
06/12/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
415/QĐ-SKHĐT
Ngày phê duyệt
22/11/2019
Hoàn thành
15:08 29/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0314057487 0314057487

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG

11.000.000 VND 365 ngày 365
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây