Tư vấn giám sát kỹ thuật

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát kỹ thuật
Tên dự án
Trụ sở Huyện ủy, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
16.150.000 VND
Giá gói thầu
16.150.000 VND
Ngày quy đổi
26/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
36/QĐ-VPHU ngày 22 tháng 9 năm 2022
Ngày phê duyệt
22/09/2022
Hoàn thành
08:53 23/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901023499 5901023499

Công ty Tư vấn đầu tư và xây dựng C. Pro Home

16.150.000 VND 90 ngày 90
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây