Tư vấn giám sát thi công.

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công.
Tên dự án
Trung tâm Y tế huyện Vĩnh Tường giai đoạn 3
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
926.846.000 VND
Giá gói thầu
926.846.000 VND
Đóng thầu
10:30 21/08/2017
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
1624/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
15/09/2017
Hoàn thành
07:39 10/10/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2600343475 2600343475

Công ty CP Thương mại và Xây dựng Phú Thọ

919.731.000 VND Theo ngày Theo tiến độ xây lắp (dự kiến 330 ngày)
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây