Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn bản Kẻ Nính, xã Châu Hạnh, huyện Qùy Châu - Thuộc Chương trình 135 - Năm 2019
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
5.814.000 VND
Giá gói thầu
5.814.000 VND
Ngày quy đổi
28/05/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
56/QĐ-UBND ngày 24/04/2019
Ngày phê duyệt
24/04/2019
Hoàn thành
17:10 30/05/2019
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901879929 2901879929

Công ty TNHH Hội Thọ

5.814.000 VND 02 tháng 02
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây