Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Dự toán cải tạo, sửa chữa Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân Quận 9
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
13.872.494 VND
Giá gói thầu
13.872.494 VND
Ngày quy đổi
07/04/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
185/QĐ-VKS ngày 06/4/2020
Ngày phê duyệt
06/04/2020
Hoàn thành
16:36 07/04/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0302891786 0302891786

Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Và Xây Dựng Lương Quang

13.872.494 VND 4 tháng 4
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây