Tư vấn Giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn Giám sát thi công
Tên dự án
Mở dải phân cách trên Quốc lộ 1A trước cổng ra Bến xe Ngã Tư Ga
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
29.962.139 VND
Giá gói thầu
29.962.139 VND
Ngày quy đổi
12/09/2034
Đóng thầu
10:10 09/05/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
115/QĐ-STP ngày 06/5/2022
Ngày phê duyệt
06/05/2022
Hoàn thành
09/05/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0304115644 0304115644

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT

29.000.000 VND 29.000.000 VND 30 ngày 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây