Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Bệnh viện nhi tỉnh Gia Lai; Hạng mục: Mái che đường giao thông nội bộ; Nhà chứa rác, nhà để xe chở rác và Sửa chữa, chống thấm khoa bệnh nhiệt đới
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
13.137.000 VND
Giá gói thầu
13.137.000 VND
Ngày quy đổi
01/01/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
07/QĐ-BVN
Ngày phê duyệt
05/01/2022
Hoàn thành
22:45 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901121721 5901121721

Công ty TNHH một thành viên xây dựng Hải Ngân Gia Lai

13.137.000 VND 20 ngày 20
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây