Tư vấn giám sát thi công

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Tên dự án
Xây mới điểm BĐ-VHX Văn Sơn, huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An theo mô hình cấp quản lý thứ 4
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
20.320.005 VND
Giá gói thầu
20.320.005 VND
Ngày quy đổi
22/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1840/QĐ-BĐNA
Ngày phê duyệt
07/07/2022
Hoàn thành
10:42 04/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901640376 2901640376

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LA GIANG

19.304.005 VND 60 ngày 60
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây