Tư vấn khảo sát địa chất

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn khảo sát địa chất
Tên dự án
Trường Trung cấp Xây dựng Thành phố Hồ chí Minh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
484.133.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 188/QĐ-TCXD ngày 07/04/2017
Ngày phê duyệt
07/04/2017
Hoàn thành
14:48 24/05/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4109000023 4109000023

Trung tâm nghiên cứu công nghệ và thiết bị công nghiệp

479.843.000 VND 45 ngày 45 ngày (kể cả ngày nghỉ và ngày lễ)
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây