Tư vấn kiểm toán

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn kiểm toán
Tên dự án
Bảo trì các tài sản kết cấu hạ tầng thủy lợi năm 2022 trên địa bàn Quận 12
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
9.114.031 VND
Giá gói thầu
9.114.031 VND
Ngày quy đổi
22/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
280/QĐ-CCTL ngày 24/11/2022
Ngày phê duyệt
24/11/2022
Hoàn thành
08:16 28/11/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0305277616 0305277616

Công ty TNHH Kiểm toán Việt Úc

9.114.000 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây