Tư vấn lập BCKTKT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập BCKTKT
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
134.331.000 VND
Giá gói thầu
134.331.000 VND
Ngày quy đổi
24/04/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
258/QĐ-UBND ngày 02/05/2018
Ngày phê duyệt
02/05/2018
Hoàn thành
14:45 07/05/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0306099116 0306099116

Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Á Châu

134.331.000 VND 30 ngày 30
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây