Tư vấn lập BCKTKT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập BCKTKT
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp 05 điểm BĐ VHX Mỹ Xá, Nghĩa Đồng, Yên Bình, Yên Lợi, Đại An, thuộc Bưu điện tỉnh Nam Định theo mô hình cấp quản lý cấp thứ 4
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
90.100.570 VND
Giá gói thầu
90.100.570 VND
Ngày quy đổi
17/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
833/QĐ-BĐNĐ-KHKD
Ngày phê duyệt
03/08/2022
Hoàn thành
10:56 17/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0600328730 0600328730

Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Nam Định

88.000.000 VND 20 ngày 20
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây