Tư vấn lập đồ án quy hoạch

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
76
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn lập đồ án quy hoạch
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.948.146.400 VND
Giá dự toán
3.948.146.400 VND
Hoàn thành
16:48 22/07/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
9 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0102735395 0102735395

Viện Quy hoạch đô thị và nông thôn quốc gia

3.943.132.710,04 VND 96.7 3.943.132.710 VND 9 tháng 9 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây