Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Mua sắm Hóa chất xét nghiệm theo máy năm 2022 của Bệnh viện đa khoa Cao su Dầu Tiếng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
13.000.000 VND
Giá gói thầu
13.000.000 VND
Ngày quy đổi
12/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
37/QĐ-BVĐK ngày 27/07/2022
Ngày phê duyệt
27/07/2022
Hoàn thành
10:19 12/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0315870529 0315870529

CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM

13.000.000 VND 45 ngày 45
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây