Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Cung cấp suất ăn cho bệnh nhân năm 2022 - 2023
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
36.700.000 VND
Giá gói thầu
36.700.000 VND
Ngày quy đổi
09/09/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
952/QĐ-BVTT ngày 08/9/2022
Ngày phê duyệt
08/09/2022
Hoàn thành
17:01 09/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0315248692 0315248692

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VẠN THIÊN PHÁT

36.700.000 VND 120 ngày 120
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây