Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho Đại đội DQTV
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
2.200.000 VND
Giá gói thầu
2.200.000 VND
Ngày quy đổi
10/11/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ 955/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
05/11/2020
Hoàn thành
12:40 10/11/2020
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0316516898 0316516898

Công ty TNHH TENEX

2.200.000 VND 15 ngày 15
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây