Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT
Tên dự án
Mua sắm phần mềm Quản lý thi đua khen thưởng cho các đơn vị huyện Mường Nhé
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
2.200.000 VND
Giá gói thầu
2.200.000 VND
Ngày quy đổi
04/04/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
66/QĐ-PNV ngày 05/04/2022
Ngày phê duyệt
05/04/2022
Hoàn thành
13:59 08/04/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105950217 0105950217

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PIP VIỆT NAM

2.200.000 VND 20 ngày 20
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây