Tư vấn lựa chọn nhà thầu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Cung ứng quân tư trang phục vụ đào tạo lớp sĩ quan dự bị năm 2019
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
4.500.000 VND
Giá gói thầu
4.500.000 VND
Ngày quy đổi
04/07/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 338/QĐ-TQS ngày 01/7/2019
Ngày phê duyệt
01/07/2019
Hoàn thành
16:37 30/07/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0800298297 0800298297

Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính

4.500.000 VND 90 ngày 90
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây