Tư vấn QLDA

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
45
Số KHLCNT
Gói thầu
Tư vấn QLDA
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.039.606.000 VND
Giá dự toán
1.039.606.000 VND
Hoàn thành
08:27 14/10/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
28 tháng
Báo cáo đánh giá e-HSDT
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0102056026 0102056026

Công ty Cổ phần Tư vấn Đô thị Việt Nam Vinacity

1.008.065.850 VND 95 1.008.065.000 VND 28 tháng 28 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây