Tư vấn quản lý dự án

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Cải tạo hệ thống điện - Bệnh viện Quân y 175
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.080.510.502 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Theo đơn gia cố định
Văn bản phê duyệt
1166/QĐ-BV ngày 29/06/2016
Ngày phê duyệt
29/06/2016
Lý do chọn nhà thầu
Xếp hạng vị trí thứ nhất theo báo cáo danh sách xếp hạng nhà thầu của nhà thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT và được thống nhất trong biên bản thương thảo giữa các bên
Hoàn thành
11:22 04/07/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Viện Khoa học Công nghệ xây dựng, đại diện là Phân viện khoa học Công nghệ Xây dựng Miền nam (IBST/S)

2.001.855.000 VND Từ ngày Từ ngày ký hợp đồng đến khi công trình được nghiệm thu hoàn thành đưa vào sử dụng theo quy định của Pháp luật và phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây