Tư vấn Quản lý dự án

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
30
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Tư vấn Quản lý dự án
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
702.785.000 VND
Giá dự toán
703.383.000 VND
Ngày đăng tải
16:07 26/01/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Lĩnh vực
Tư vấn
Số quyết định phê duyệt
188/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
UBND xã Tam Đa
Ngày phê duyệt
20/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0900935158 0900935158

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM CVINA

698.400.000 VND 91.5 698.400.000 VND 720 ngày 15/12/2023
Hạng mục công việc
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ
1 Tính toán chi phí phục vụ công tác QLDA. Quản lý các tài liệu hồ sơ pháp lý, các hợp đồng xây dựng của các nhà thầu khác đã ký kết với Chủ đầu tư
2 Xem xét tiến độ của nhà thầu thi công lập, kiểm tra việc cung cấp nhân lực, máy móc, thiết bị của Nhà thầu thi công so với hồ sơ dự thầu và Chủ đầu tư kiểm tra mặt bằng thi công. Định vị mặt bằng theo hồ sơ thiết kế đã được phê duyệt
3 Quản lý chất lượng thi công, công tác ATLĐ & VSMT, khối lượng, tiến độ và QLCP xây dựng công trình.
4 Quản lý, kiểm tra hồ sơ hoàn công, hồ sơ nghiệm thu các công việc xây dựng, giai đoạn thi công xây dựng.
5 Tổ chức nghiệm thu, thanh toán và quyết toán hợp đồng. Tập hợp hồ sơ trình cơ quan chuyên môn kiểm tra công tác nghiệm thu công trình đưa vào sử dụng và quyết toán dự án.
6 Kiểm tra công trường, hồ sơ lần cuối, báo cáo với Chủ đầu tư về công tác QLDA để bàn giao công trình đưa vào sử dụng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây