Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Sửa chữa cải tạo Trường THCS Thông Tây Hội cơ sở 1
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
14.194.371 VND
Giá gói thầu
14.194.371 VND
Ngày quy đổi
20/04/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
04/QĐ – THCSTTH ngày 19 tháng 3 năm 2019
Ngày phê duyệt
19/03/2019
Hoàn thành
14:57 20/04/2019
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309536290 0309536290

Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hưng Phúc

14.194.371 VND 365 ngày 365
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây