Tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Xây dựng Chi cục Thống kê huyện Kế Sách tỉnh Sóc Trăng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
48.271.000 VND
Giá gói thầu
48.271.000 VND
Ngày quy đổi
12/04/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 24a/QĐ-CTK ngày 20/3/2019
Ngày phê duyệt
20/03/2019
Hoàn thành
15:50 23/04/2019
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2200680518 2200680518

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TỰ LỰC

48.271.000 VND 12 tháng 12
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây