tư vấn quản lý dự án

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
tư vấn quản lý dự án
Tên dự án
Kênh mương nội đồng từ cánh đồng đội 2 đến cánh đồng đội 8, xã Ea Hiu
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
44.071.248 VND
Giá gói thầu
44.071.248 VND
Ngày quy đổi
06/08/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
71/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2019
Hoàn thành
19:07 11/10/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6000542490 6000542490

Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Quân

44.071.000 VND 150 ngày 150
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây